Kr2Vn.Com - Dragonica Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Go down
DarkElder

Mua acc Trinh Sát 8x  Empty Re: Mua acc Trinh Sát 8x

Fri Dec 30, 2016 6:34 am
jotham đã viết:Trap thì giá hơi chát nếu trên 70. nội đồ đầy đủ + sharp + set xu này nọ tầm  700k tới 1m đổ lên. không dưới đc. Còn lại nếu đồ cùi cùi như bạn nói thì không bao giờ pvp ổn đc :v có thì chỉ có thể đi CT 60 70 thôi. phải camp lv. Cái này dễ build. Bỏ chút vốn ra là có acc ngon pvp.

Thank mod nhiều nhé, em chơi lại nên chưa nắm dc tình hình server này. Đồ đạc full + sharp ... thì em ko có nhu cầu mấy, vì cũng chỉ muốn gia nhập tầng lớp game thủ trung bình khá thôi Very Happy Với cả em chơi ko nhiều, mất công mua cái acc ngon về rồi tỉ năm mới vào 1 lần cũng phí :v

Nếu ko có acc phù hợp tầm 7x 8x thì camp level 70 cũng được nhé mn. Acc chỉ cần đồ ở mức khá là dc.
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Mua acc Trinh Sát 8x  Empty Re: Mua acc Trinh Sát 8x

Fri Dec 30, 2016 8:32 pm
70 chỉ cần vài món đồ vinh dự + mix thêm vài đồ build nhanh nhẹn + chính xác nữa. Là đã đủ chơi rồi. Còn phần set xu thì acc nào cũng như nhau :3 nếu có điều kiện nên sắm nhé, rất ngon cho pvp lẫn pve. tongue